thegioithu3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thegioithu3

wellcome the word three

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lời Chia Sẻ Của Mình Với Các Bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
Leo
Hội Trưởng T.W.T
Hội Trưởng T.W.T

Lời Chia Sẻ Của Mình Với Các Bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời Chia Sẻ Của Mình Với Các Bạn   Lời Chia Sẻ Của Mình Với Các Bạn EmptyFri Aug 26, 2011 10:04 pm

HỘI T.W.T
(The Word Three)

Lời đầu tiên mình muốn chia sẻ cùng các bạn :

- Thành lập nhầm tạo một cái nhìn mới của mọi người với thế giới thế 3.

- Dù chúng ta là người '' không bình thường '' ( theo cách nói của xã hội ) . NHưng dù thế nào thì chúng ta vẫn là con người vẫn có các cãm giác những hành động và tình cảm của một người..... Theo mình biết thì tất cả chúng ta đều mơ ước là mình sẽ có một cuộc sống hạnh phúc cùng người mình yêu đi đến suốt cuộc đời này, cùng sống với người ấy chung một ngôi nhà .... Nhưng các bạn có nghĩ là bao nhiêu người làm được điều này chưa .... Tại sao ư ..... tại vì không một giao đình nào không một người cha người mẹ nào chấp nhận được con họ là les( gay) rồi cho chúng đến với nhau như người bình thường vì định kiến xã hội ....... Vì thế mình là 1 người thuộc thế giới thứ 3 mình mong muốn cùng các bạn ở thế giới 3 này cùng mình tạo nên một cách nhìn khác đối với xã hội để chúng ta và họ cùng song song tồn tại mà không phải lẫn tránh......

MONG CÁC BẠN HIỂU ĐƯỢC NỖI LÒNG CỦA MÌNH VÀ CÙNG MÌNH XÂY DỰNG TG3. THEO MỤC TIÊU '' TẠO MỘT THẾ GIỚI KHÔNG CÓ KỲ THỊ VỚI LES VÀ GAY ''

CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC BẠN
LEO
https://thegioithu3.forumvi.com

Lời Chia Sẻ Của Mình Với Các Bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời chia sẻ và Tuyển một số bạn vào cùng phát triển forum
» Mình là gay có nhu cầu kết bạn để tìm tình yêu
» cho mình hỏi ý kiến các bạn hay đi massage nhé
» cho mình hỏi ý kiến các bạn hay đi massage nhé
» Spa 91/1 Hòa Hưng ai đi rồi cho mình ý kiến đi nào